ताज्या बातम्यापुणेराजकीय

बावधनमध्ये अपंग व्यक्तींना चेक, गरजु कुटुंबाना फेस शिल्ड, मास्क, हॅण्डग्लोझ, अन्नधान्यांचे वाटप

चंद्रकांत पाटील यांची किरण दगडे पाटील यांच्या कार्यालयास भेट

पुणे :भाजपा प्रदेशाध्यक्ष आमदार चंद्रकांत पाटील यांच्या हस्ते पुणे महानगरपालिकेच्या कोथरूड-बावधन प्रभागातील अपंग व्यक्तींना चेक, गरजु कुटुंबाना फेस शिल्ड, मास्क, हॅण्डग्लोझ, सॅनिटायझर, हँडवाशाचे वाटप करण्यात  आले.
कोथरूडचे आमदार चंद्रकांत पाटील यांनी बावधन येथील नगरसेवक . किरण दगडे पाटील व सरपंच सौ. पियुषा किरण दगडे पाटील यांच्या जनसेवा कार्यलयास सदिच्छा भेट दिली त्यांच्या शुभहस्ते अपंग व्यक्तींना चेक, गरजु कुटुंबाना फेस शिल्ड, मास्क, हॅण्डग्लोझ, सॅनिटायझर, हँडवाश व अन्नधान्य वाटप करण्यात आले त्याप्रसंगी नगरसेवक अमोल बालवडकर,कोथरूड भा.ज.पा. अध्यक्ष पुनीतजी जोशी उपस्थित होते..

Share

Maha Varta

महावार्ता हे न्यूज पोर्टल असून देशविदेशासह महाराष्ट्रातील ताज्या घडामोडी मराठी वाचकांपर्यंत देत आहोत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close
Close