खेळ खेळाडू
Trending

पहिले हिंदकेसरी श्रीपती खंचनाळे यांना पाच लाखांची शासकीय मदत

गेल्या काही दिवसांपासून विविध आजारांनी ग्रस्त असलेले भारताचे पहिले हिंदकेसरी श्रीपती खंचनाळे खासगी रुग्णालयात उपचार घेत आहेत. त्यांच्यावर योग्य प्रकारे चांगले उपचार व्हावेत, या करिता राज्य शासनाच्या क्रीडा विभागाकडून त्यांना पाच लाखांचा धनादेश मंजूर करण्यात आला आहे. आमदार ऋतुराज पाटील यांनी क्रीडामंत्री सुनिल केदार यांच्याकडे पाठपुरावा केला होता. त्यानंतर खंचनाळे यांच्या रूग्णालयातील उपचारांसाठी येणाऱ्या खर्चाचा विचार करता राज्य शासनाकडून त्यांना मदत करण्यात आली.

पहिले हिंदकेसरी खंचनाळे यांच्यावर कोल्हापुरात खासगी रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत. विविध व्याधींनी ग्रस्त असल्यामुळे वारंवार त्यांची प्रकृती चिंताजनक होत आहे. त्यांच्यावर योग्य उपचार व्हावेत, याकरता राज्य शासनाने मदत देण्याचा निर्णय घेतला. त्यांच्या उपचाराकरिता क्रीडा व युवा सेवा संचालनालयातर्फे राज्य क्रीडा विकास निधीतून पाच लाखांचा धनादेश मंजूर करण्यात आला आहे. यासाठी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे, उपमुख्यमंत्री अजित पवार, राज्याचे क्रीडामंत्री सुनील केदार व क्रीडा राज्यमंत्री आदिती तटकरे, पालकमंत्री सतेज पाटील यांचे सहकार्य लाभले, असे आमदार ऋतुराज पाटील यांनी सांगितले.

Share

Maha Varta

महावार्ता हे न्यूज पोर्टल असून देशविदेशासह महाराष्ट्रातील ताज्या घडामोडी मराठी वाचकांपर्यंत देत आहोत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close
Close