पुणे
Trending

राजीव गांधी पुण्यतिथीनिमित्त मास्क व सॅनिटायझर वाटप

भारताचे माजी पंतप्रधान स्वर्गीय राजीव गांधी यांच्या पुण्यतिथीनिमित्त ,भोर विधानसभा युवक काँग्रेस , वेल्हा तालुका युवक काँग्रेसच्या मध्यामातुन कापडी मास्क व सॅनिटायझर वाटप करण्यात आले.
भोर , वेल्हा मुळशीचे आमदार संग्रामदादा थोपटे यांच्या मार्गदर्शनाखाली, विंझर, मालवली, दापोडे गावात वेल्हा तालुका युवक काँग्रेस उपाध्यक्ष,  उपसरपंच गणेश जागडे यांच्या वतीने मास्क व सॅनिटायझर वाटप करण्यात आले. यावेळी भोर विधानसभा युवक काँग्रेसचे अध्यक्ष राहुल जाधव , वेल्हा तालुका युवक काँग्रेसचे अध्यक्ष शिवराज शेंडकर , मुळशी तालुका सोशल मिडिया काँग्रेसचे अध्यक्ष अमित जांभुळकर , युवा नेते संतोष लिम्हण , संभाजी खुटवड ग्रा.प.सदस्य निगडे , संतोष खुटवड , संभाजी भोसले माजी सरपंच , विझंर चे सरपंच विनायक लिम्हण , उपसरपंच राहुल सागर , डाँ. उमेश गायकवाड अमोल गायकवाड उपस्थित होते
येणाऱ्या काळात युवक काँग्रेसच्या वतीने संपूर्ण मतदारसंघात संघात मास्क व सॅनिटायझर वाटप उपक्रम राबणार आहे. यामुळे वेल्हा सारख्या दुर्गम भागत कोरोनावर नियंत्रण मिळवता येईल  असे गणेश जागडे यांनी सांगितले

Share

Maha Varta

महावार्ता हे न्यूज पोर्टल असून देशविदेशासह महाराष्ट्रातील ताज्या घडामोडी मराठी वाचकांपर्यंत देत आहोत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close
Close