पुणे
Trending

आबासाहेब शेळके मित्र मंडळाच्या वतीने तालुका स्तरीय आदर्श गणेश मंडळ स्पर्धेचे आयोजन

तपपूर्ती वर्षा निमित्त विविध उपक्रमांचे आयोजन

महावार्ता न्यूज ः  आबासाहेब शेळके मित्र मंडळाच्या वतीने तपपूर्ती वर्षा निमित्त तालुका स्तरीय आदर्श गणेश मंडळ स्पर्धेचे आयोजन करण्यात आले आहे. मुळशी तालुक्यात गेली अकरा वर्षांपासून मुळशी तहसील कार्यालय व पौड पोलीस स्टेशन यांच्या मार्गदर्शनाखाली सातत्याने तालुका स्तरीय आदर्श गणेश मंडळ स्पर्धेचे आयोजन करत आहे.
स्पर्धेचे हे बारावे वर्ष असून यावर्षी कोरोनाच्या पार्श्वभूमीवर मंडळाने ऑनलाईन गणेश मंडळ स्पर्धा व शालेय निबंध स्पर्धा आयोजित केली आहे. तपपूर्ती वर्षाच्या निमित्ताने मंडळाच्या वतीने, गरजूंना मदत, शिक्षक गुणगौरव , मेहंदी स्पर्धा , रोजगार मेळावे यासारख्या विविध उपक्रमांचे आयोजन करण्यात आले आहे
गणेश मंडळ स्पर्धेत व निबंध स्पर्धेत पात्र होणाऱ्या मंडळांना रोख पारितोषीक व सन्मानचिन्ह देऊन सन्मानित करण्यात येणार आहे.तसेच आबासाहेब शेळके मित्र मंडळाच्या वतीने स्पर्धेत सहभागी मंडळाच्या उत्सव परिसराचे मोफत निर्जंतुकीरण करून देण्यात येणार आहे.शिवाय मंडळाच्या वतीने कोरोना जागृती करण्यासाठी व मंडळ कार्याची माहिती नागरिकांना व्हावी याकरिता डिजिटल रथ जाणार आहे. याकरिता तसेच तालुका स्तरीय गणेश मंडळ स्पर्धा व निबंध स्पर्धेत सहभागी होऊन सर्वानी सहकार्य करावे असे आवाहन आबासाहेब शेळके मित्र मंडळाच्या वतीने करण्यात आले आहे

Share

Maha Varta

महावार्ता हे न्यूज पोर्टल असून देशविदेशासह महाराष्ट्रातील ताज्या घडामोडी मराठी वाचकांपर्यंत देत आहोत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close
Close