माय मुळशी
Trending

लवळे गावात स्व.संतोष गावडे स्मरणार्थ आरोग्य शिबीर २०० ग्रामस्थांची आरोग्य तपासणी

लवळे गावाचे कार्यशील सरपंच निलेश गावडे यांच्यावतीने आरोग्यदायी उप्रकम

महावार्ता न्यूज ःलवळे ( ता. मुळशी ) स्व.संतोष हिरामण गावडे यांच्या ७ व्या पुण्यस्मरणार्थ सरपंच श्री. निलेश भाऊ गावडे यांच्या वतीने मोफत आरोग्य तपासणी व उपचार शिबीर घेण्यात आले. व कोविड कालावधी मध्ये ज्यांनी कोविड योद्धे म्हणून काम केलेले आरोग्य सेवक ,अंगणवाडी सेविका व मदतनीस, आशा वर्कर, शाळेतील सर्व शिक्षक यांचा सन्मान करण्यात आला.
मुळशी जनरल हॉस्पिटल पिरंगुट येथिल डॉक्टरांनी  या शिबिरामधील २०० ग्रामस्थांची आरोग्य तपासणी करून उपचार करण्यात आले.
यावेळी शिबिराला सभापती पांडुरंग ओझरकर, उपसभापती श्री. विजय केदारी ,माण गावचे उपसरपंच श्री.शशिकांत धुमाळ , शिवसेनेचे नेते श्री. रामभाऊ गवारे, युवा नेते रफिक शेख ,आंदगावचे उपसरपंच श्री. झुंझुरके,लवळे गावचे उपसरपंच कु. रंजित राऊत यांनी ग्रा. वि. अधिकारी श्री. व्ही. डी. साकोरे, मा. सरपंच संजय सातव, मा.सरपंच सविता ताई गावडे, मुख्याध्यापक श्री. मारणे सर, डोळसे सर, ग्रामपंचायतीचे सदस्य श्री. अजित चांदीलकर, श्री. बाळासाहेब राऊत, श्री. राहुल खरात, श्री. शिवराम सातव सौ. नर्मदाताई टकले सौ. सारिका कळमकर, सौ. किमया गावडे , सौ. वर्षा राऊत, सौ. सुजाता मोरे, सौ. सायली सातव, सौ. साधना सातव, श्रीमती राणीताई केदारी, गणेश गावडे, महेश सातव, पोपट कळमकर, अमोल सातव, ऋषिकेश राऊत, दत्तात्रय मोरे, प्रतिक क्षीरसागर. मच्छीन्द्र काशिलकर , धोंडीबा केदारी, राजाराम गावडे, अशोक भोसले , गणेश शितोळे ,विकास खोमणे ,प्रताप घुणे, यांनी भेटी दिल्या.श्री छत्रपती तरुण मंडळ गावडेवाडी, यांनी सहकार्य केले.

Share

Maha Varta

महावार्ता हे न्यूज पोर्टल असून देशविदेशासह महाराष्ट्रातील ताज्या घडामोडी मराठी वाचकांपर्यंत देत आहोत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close
Close