मुळशीत लोकसभा निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर नाकाबंदी,  115 वाहनांचे तपासणी, एक लाखांची रोकड जप्त

महावार्ता न्यूज: मुळशीत लोकसभा निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर पौड पोलीस स्टेशन हद्दीत नाकाबंदी सुरू झाली आहे. 115 वाहनांचे तपासणी करीत 1 लाख रूपयांची रोकड जप्त करण्यात आली आहे.
माताळवाडी फाटा भुगाव, घोटावडे फाटा, पिरंगुट, हनुमान चौक घोटावडे येथे नाकाबंदी लावण्यात आली होती. सर्व पॉईंटवर १ अधिकारी ३ पोलीस अंमलदार व आयडी A/40 अंडर ॲडव्हॉक 493 BN BSF कपनीचे १२ जवान असे एकुण ३ अधिकारी, ९ अंमलदार, ३६ BSF चे जवान अशी सशस्त्र नाकाबंदी लावण्यात आली होती. नाकाबंदी दरम्यान २३ दुचाकी, ७ तीनचाकी तसेच ८५ चारचाकी वाहने चेक करण्यात आली आहेत.
माताळवाडीफाटा भुगाव येथील चेकिंग दरम्यान दुचाकी क्र MH 12/ ME /9571 वरील चालक ओंकार दत्तात्रय कोतवाल वय २३ रा गुजरात कॉलनी कोथरुड पुणे याचेकडे १ लाख रुपये रोख रक्कम मिळुन आलेने त्यास भरारी पथकाचे ताब्यात देण्यात आलेले असून ते पुढील तपास वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक मनोज यादव यांच्या मार्गदर्शनव्दारे पौड पोलीस करीत आहे.
See also  हद्दीबाहेरील खुनाच्या तपासाची पौड पोलिसांची सुपरफास्ट कामगिरी, 5 तासात लागला छडा, 4 जण अटक